24 ส.ค.66 เวลา 16.00 น. นายชัยเดช ชิตวิเศษ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ มอบป้ายอาหารปลอดภัย ตามโครงการเฝ้าระวังความปลอดภัยด้านอาหาร เพื่อให้ประชาชนได้เลือกซื้ออาหารที่ปลอดสารปนเปื้อน และมีความมั่นใจในการบริโภคอาหารที่ได้รับการตรวจสอบและรับรองคุณภาพและความปลอดภัย ส่งผลต่อคุณภาพชีวิตที่ดี ณ ตลาดนัดตึกน้ำ/ตลาดนัดซอย 12
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/08/2-24-8-66-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/08/3-24-8-66-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/08/4-24-8-66-1024x768.jpg)