3 พ.ค.65 เวลา 09.00 น. พนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา “เราทำความดี ด้วยหัวใจ” เนื่องในวันฉัตรมงคล ประจำปี 2565 ซึ่งมีกิจกรรมพัฒนาปลูกต้นไม้ ทำความสะอาด และปรับภูมิทัศน์ โดยมีนายภัครธรณ์ เทียนไชย ผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี เป็นประธานในพิธีฯ ณ บริเวณลานอ่าวอ่างศิลา ตรงข้ามตลาดประมงพื้นบ้าน ตำบลอ่างศิลา อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/4-4-65-4-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/2-3-4-65-1-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/3-3-4-65-4-1024x683.jpg)