นางสาวสิรวี วงษ์บำรุงจิตร์ ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม ร่วมรับมอบกายอุปกรณ์และเครื่องมือทางการแพทย์ จากคุณเพ็ญนภา ปัญญาอาชากุล และครอบครัวคุณพิเชฐ ชินธรรมรักษ์ ที่บริจาคให้แก่เทศบาลเมืองบ้านสวน เพื่อใช้ในโครงการสงเคราะห์กายอุปกรณ์ ในการช่วยเหลือผู้สูงอายุ คนพิการ ผู้ป่วยยากไร้ ในเขตพื้นที่เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/202731672_2344125049054367_2771445743992851326_n-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/203383211_2344125082387697_3909390794027522548_n-1024x768.jpg)