วันที่ 14 มิถุนายน 2564 เวลา 10.00 น. การประชุมสภาเทศบาลฯ สมัยสามัญ สมัยแรก ครั้งที่ 1 ประจำปี 2564 ซึ่งมีระเบียบวาระการประชุมหลักๆ คือ การแถลงนโยบายของนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวนต่อสภาเทศบาลเมืองบ้านสวน โดยมีตัวแทนจากภาคประชาชนเข้าร่วมรับฟังการประชุมสภาเทศบาลฯในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมยูงทอง ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/06/4-15-6-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/06/6-15-6-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/06/5-15-6-64-1024x683.jpg)