นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศบาลเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ร่วมตรวจความเรียบร้อยเครื่องอุปโภคบริโภค ก่อนลงพื้นที่เยี่ยมเยียนผู้ด้อยโอกาส โดยมีสมาชิกสภาเทศบาล พร้อมด้วย ดร.เดชณรงค์ ไพบูลย์นันทพงศ์ สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดชลบุรี อำเภอเมืองชลบุรี เขต 5 และพนักงานกองสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่เยี่ยมเยียนและมอบเครื่องอุปโภคบริโภค จากกองทุนสวัสดิการคนบ้านสวนให้แก่ผู้ด้อยโอกาสที่อยู่ในเขตเทศบาลเมืองบ้านสวน ประจำเดือนกรกฎาคม 2564 จำนวน 86 ราย
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/200138940_2339856072814598_3850396749112074435_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/207068745_2339856779481194_4746932106769552729_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/211135771_2339856452814560_3261524761684737831_n-1024x683.jpg)