1 ก.ค.67 เวลา 13.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับนายประวิทย์ แสงเปล่ง ที่ย้ายมาดำรงตำแหน่ง ปลัดเทศบาลเมืองบ้านสวน ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 สำนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/07/นายกandปลัด-1024x683.jpg)
![](https://scontent.fbkk22-6.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/449311244_804219761899250_3314758663517555645_n.jpg?_nc_cat=104&ccb=1-7&_nc_sid=f727a1&_nc_ohc=Tb92G_UXCYgQ7kNvgEtVGnM&_nc_zt=23&_nc_ht=scontent.fbkk22-6.fna&oh=00_AYCJKY51vOjVNiElHfugbIDSICF_Woag9_6u67Ch5zvkNw&oe=66891DC6)
![](https://scontent.fbkk22-6.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/449444018_804219855232574_1648217338177017047_n.jpg?_nc_cat=104&ccb=1-7&_nc_sid=f727a1&_nc_ohc=lm_lQnSETnAQ7kNvgEIUFKb&_nc_zt=23&_nc_ht=scontent.fbkk22-6.fna&oh=00_AYCiTZYD5ud2Z6YLJwuOzoFJ8UdhUm9xy1DliI93kxNuTg&oe=66893DFE)
1 ก.ค.67 เวลา 13.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับนายประวิทย์ แสงเปล่ง ที่ย้ายมาดำรงตำแหน่ง ปลัดเทศบาลเมืองบ้านสวน ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 สำนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน