1 ก.พ.66 เวลา 09.00 น. เทศบาลเมืองบ้านสวนโดยสมาชิกสภาเทศบาล และพนักงานกองสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่เยี่ยมเยียนและมอบเครื่องอุปโภคบริโภค จากกองทุนสวัสดิการคนบ้านสวนให้แก่ผู้ด้อยโอกาสที่อยู่ในเขตเทศบาลเมืองบ้านสวน ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2566 จำนวน 80 ราย
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/02/2-1-2-66-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/02/3-1-2-66-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/02/4-1-2-66-1024x683.jpg)
1 ก.พ.66 เวลา 09.00 น. เทศบาลเมืองบ้านสวนโดยสมาชิกสภาเทศบาล และพนักงานกองสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่เยี่ยมเยียนและมอบเครื่องอุปโภคบริโภค จากกองทุนสวัสดิการคนบ้านสวนให้แก่ผู้ด้อยโอกาสที่อยู่ในเขตเทศบาลเมืองบ้านสวน ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2566 จำนวน 80 ราย