1 เม.ย.65 เวลา 09.00 น. เทศบาลเมืองบ้านสวนนำโดยสมาชิกสภาเทศบาล และพนักงานกองสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่เยี่ยมเยียนและมอบเครื่องอุปโภคบริโภค จากกองทุนสวัสดิการคนบ้านสวนให้แก่ผู้ด้อยโอกาสที่อยู่ในเขตเทศบาลเมืองบ้านสวน ประจำเดือนเมษายน 2565 จำนวน 77 ราย
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/2-1-4-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/3-1-4-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/4-1-4-65-1024x768.jpg)
1 เม.ย.65 เวลา 09.00 น. เทศบาลเมืองบ้านสวนนำโดยสมาชิกสภาเทศบาล และพนักงานกองสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่เยี่ยมเยียนและมอบเครื่องอุปโภคบริโภค จากกองทุนสวัสดิการคนบ้านสวนให้แก่ผู้ด้อยโอกาสที่อยู่ในเขตเทศบาลเมืองบ้านสวน ประจำเดือนเมษายน 2565 จำนวน 77 ราย