10 เม.ย.66 เวลา 13.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ผู้อำนวยการส่วนทุกสำนัก และหัวหน้าฝ่ายสำนัก/กอง ประจำเดือนเมษายน เพื่อติดตามความคืบหน้าของโครงการกิจกรรมของเทศบาล ประจำปีงบประมาณ 2566 ที่ได้ดำเนินการแล้วและที่ยังไม่ได้ดำเนินการ พร้อมทั้งรับฟังปัญหาอุปสรรคและหาแนวทางแก้ไข ณ ห้องประชุมยูงทอง ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/04/2-11-4-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/04/3-11-4-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/04/4-11-4-66-1024x683.jpg)