11 มี.ค.65 เวลา 10.00 น. นายมนัส เดชชีวะ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เข้ารับโล่เชิดชูเกียรติ เทศบาลเมืองบ้านสวน “เป็นหน่วยงานที่ให้การสนับสนุนงานด้านคนพิการและกิจกรรมในงานวันคนพิการสากลจังหวัดชลบุรีอย่างสม่ำเสมอและต่อเนื่อง” จากนางสาวฐิติลักษณ์ คำพา รองผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี และได้มอบเงินสนับสนุนกิจกรรม จำนวน 10,000 บาท ในนามของนายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เนื่องในงานวันคนพิการสากลจังหวัดชลบุรี ประจำปี 2564 ณ ห้องประชุมแก้วเจ้าจอม องค์การบริหารส่วนจังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/2-10-3-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/3-10-3-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/4-10-3-65-1024x683.jpg)