เทศบาลเมืองบ้านสวนตั้งจุดให้บริการประชาชน ระหว่างวันที่ 11 – 17 เมษายน 2567 บริเวณสี่แยกไฟแดงทุ่งสระ ถนนเลี่ยงเมืองชลบุรี ภายใต้คำขวัญ “ชีวิตวิถีใหม่ ขับขี่อย่างปลอดภัย ไร้อุบัติเหตุ” เพื่อบริการแนะนำข้อมูลเส้นทางจราจร สภาพการจราจรบนท้องถนน ให้ประชาชนที่สัญจรผ่านเส้นทางในเขตเทศบาลเมืองบ้านสวนได้รับความสะดวกสบายในการเดินทาง โดยมีนายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมตรวจเยี่ยมจุดบริการประชาชนฯ
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1-11-4-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/04/2-11-4-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/04/3-11-4-67-1024x683.jpg)