12 เม.ย.65 เวลา 14.00 น. เทศบาลเมืองบ้านสวนนำโดย ว่าที่ ร.ท.หาญณรงค์ เกิดคล้าย ปลัดเทศบาลเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมสรงน้ำพระ และรดน้ำขอพรจากท่านนายกฯ นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน และคณะผู้บริหาร เพื่อความเป็นสิริมงคลเนื่องในวันสงกรานต์หรือวันขึ้นปีใหม่ของไทย ประจำปี 2565 ณ ชั้น 2 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/2-12-4-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/3-12-4-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/4-12-4-65-1-1024x683.jpg)