13 ต.ค.66 เวลา 07.00 น. พนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร โดยมีนายธวัชชัย ศรีทอง ผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี เป็นประธานในพิธีฯ ณ หอพระพุทธสิหิงค์ฯ อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/10/2-13-10-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/10/3-13-10-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/10/4-13-10-66-1024x683.jpg)