13 ธ.ค.64 เวลา 10.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับ นายสุรพล เจริญภูมิ ผู้ตรวจราชการกรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น ที่ได้เดินทางมาตรวจเยี่ยมและติดตามผลการดำเนินงานตามนโยบายต่างๆ พร้อมรับทราบข้อปัญหาและอุปสรรคต่างๆ ในการดำเนินงานตามนโยบายของรัฐบาล กระทรวงมหาดไทย และกรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น ณ ห้องประชุมยูงเพชร ชั้น 2 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/2-13-12-64-3-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/3-13-12-64-3-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/4-13-12-64-3-1024x683.jpg)