14 พ.ย.65 เวลา 08.00 น. ว่าที่ร้อยโทหาญณรงค์ เกิดคล้าย ปลัดเทศบาลเมืองบ้านสวน นำพนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน เข้าร่วมพิธีถวายราชสักการะวางพานพุ่มดอกไม้สดเนื่องในวันพระบิดาแห่งฝนหลวง ประจำปี 2565 โดยมีนายธวัชชัย ศรีทอง ผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี เป็นประธานในพิธีฯ ณ ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองบ้านสวน อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/11/2-14-11-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/11/3-14-11-65-1024x575.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/11/4-14-11-65-1024x683.jpg)