14 พ.ย.66 เวลา 09.00 น. พนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้สดถวายราชสักการะ น้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เนื่องในวันพระบิดาแห่งฝนหลวง ประจำปี 2566 โดยมีนายธวัชชัย ศรีทอง ผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี เป็นประธานในพิธีฯ ณ ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองบ้านสวน อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/11/2-14-11-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/11/3-14-11-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/11/4-14-11-66-1024x683.jpg)