14 ม.ค.65 เวลา 13.30 น. นางวันทนา ชิตวิเศษ ประธานคณะกรรมการพัฒนาสตรีเทศบาลเมืองบ้านสวน ลงพื้นที่เยี่ยมสตรีที่เจ็บป่วยหรืออยู่ในภาวะยากลำบาก เพื่อเป็นการสร้างขวัญและกำลังใจให้กับสตรี อันจะเป็นผลดีต่อการฟื้นฟูสมรรถภาพทางร่างกายและจิตใจของสตรีที่เจ็บป่วยหรืออยู่ในภาวะยากลำบากจำนวน 2 ราย ในเขตเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/01/2-14-1-65-1-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/01/3-14-1-65-1-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/01/4-14-1-65-1-1024x768.jpg)