15 ก.ค.67 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน นำพนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน เข้าร่วมบริจาคโลหิต เพื่อเป็นการทำความดี น้อมจิตรำลึก สำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ ถวายเป็นพระราชกุศลแด่ พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา 72 พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ทรงมีพระชนมพรรษา 46 พรรษา และสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ทรงมีพระชนมพรรษา 91 พรรษา ณ หน่วยรับบริจาคโลหิต ภาคบริการโลหิตแห่งชาติที่ 3 จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/07/2-15-7-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/07/3-15-7-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/07/4-15-7-67-1024x683.jpg)