15 มิ.ย.66 เวลา 09.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลลำลูกกา จังหวัดปทุมธานี ที่เข้าศึกษาดูงานในหัวข้อ “การลดความเหลื่อมล้ำในสังคม การบริหารกิจการบ้านเมืองที่ดี และกิจการสภา” ณ ห้องประชุมยูงทอง ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/06/1-15-6-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/06/2-15-6-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/06/4-15-6-66-1024x683.jpg)