15 มี.ค.65 เวลา 13.30 น. นางวันทนา ชิตวิเศษ ประธานคณะกรรมการพัฒนาสตรีเทศบาลเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยสมาชิกสภาเทศบาล ลงพื้นที่เยี่ยมสตรีที่เจ็บป่วยหรืออยู่ในภาวะยากลำบาก อีกทั้งได้มอบถุงยังชีพจากนายสุชาติ ชมกลิ่น รัฐมนตรีว่าการกระทรวงแรงงาน เพื่อเป็นการสร้างขวัญและกำลังใจให้กับสตรี อันจะเป็นผลดีต่อการฟื้นฟูสมรรถภาพทางร่างกายและจิตใจของสตรีที่เจ็บป่วยหรืออยู่ในภาวะยากลำบากจำนวน 10 ราย ในเขตพื้นที่เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/2-15-3-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/3-15-3-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/4-15-3-65-1-1024x683.jpg)