16 ก.ย.64 เวลา 10.00 น. นายชัยเดช ชิตวิเศษ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ร่วมรับมอบข้าวสารจำนวน 4 กระสอบ จากบริษัท ไทยยนต์ชลบุรี เพื่อนำส่งต่อให้ผู้ป่วยที่ติดบ้านติดเตียงในเขตพื้นที่เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/2-16-9-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/3-16-9-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/5-16-9-64-1024x683.jpg)
16 ก.ย.64 เวลา 10.00 น. นายชัยเดช ชิตวิเศษ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ร่วมรับมอบข้าวสารจำนวน 4 กระสอบ จากบริษัท ไทยยนต์ชลบุรี เพื่อนำส่งต่อให้ผู้ป่วยที่ติดบ้านติดเตียงในเขตพื้นที่เทศบาลเมืองบ้านสวน