16 ก.ย.65 เวลา 10.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลหนองไขว่ จังหวัดเพชรบูรณ์ เข้าศึกษาดูงานในหัวข้อ “การบริหารจัดการบ้านเมืองที่ดี และด้านการลดความเหลื่อมล้ำในสังคม” ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1-16-9-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/2-16-9-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/4-16-9-65-1024x683.jpg)