16 ต.ค.66 เวลา 14.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมวางแผนการปฏิบัติงานให้กับ งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย งานเทศกิจ เพื่อการบริการประชาชน ดูแลความเป็นระเบียบเรียบร้อยของบ้านเมือง และการเตรียมพร้อมในการปฎิบัติงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 สำนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/10/2-16-10-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/10/3-16-10-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/10/4-16-10-66-1024x683.jpg)