16 มี.ค.65 เวลา 07.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยนางมรกฎ บัวแตง ผู้อำนวยการสำนักสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม และงานสนับสนุนสุขภาพภาคประชาชน ร่วมกับงานศูนย์สาธารณสุขมูลฐานชุมชนบ้านสวนสามัคคีดำเนินการคัดกรองสุขภาพให้กับประชาชน พร้อมทั้งให้ความรู้ คำแนะนำในการดูแลตนเอง และข้อมูลด้านสุขภาพ ณ ซอยเพชรสยาม หมู่ 2
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/2-16-3-65-2-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/3-16-3-65-2-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/4-16-3-65-2-1024x708.jpg)