16 มี.ค.66 เวลา 10.00 น. นายชัยเดช ชิตวิเศษ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนจังหวัดกาฬสินธุ์ ที่มาศึกษาดูงานในหัวข้อ “องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นที่มีความเป็นเลิศ ด้านการลดความเหลื่อมล้ำในสังคม” ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-16-3-66-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/03/3-16-3-66-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/03/4-16-3-66-1-1024x683.jpg)