16 ส.ค.64 เวลา 09.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมรับมอบ เครื่องพ่นหมอกควัน 2 เครื่อง , เลื่อยโซ่ยนต์ 3 เครื่อง และ เครื่องคอมพิวเตอร์ (Notebook) 1 เครื่อง จากบริษัท ช.พูนกิจชลบุรี จำกัด เพื่อนำไปใช้บริการประชาชนในเขตพื้นที่เทศบาลเมืองบ้านสวนต่อไป
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/2-16-8-64-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/3-16-8-64-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/4-16-8-64-2-1024x683.jpg)