17 มี.ค.65 เวลา 08.30 น. เทศบาลเมืองบ้านสวน โดยสำนักสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ออกให้บริการฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า และทำหมันสุนัขจรจัด ตามโครงการควบคุมจำนวนสุนัขไม่มีเจ้าของ และโครงการป้องกันควบคุมโรคพิษสุนัขบ้า โดยมีนายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยสมาชิกสภาเทศบาล ลงพื้นที่ตรวจความเรียบร้อย ณ วัดอรัญญิกาวาส
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/2-17-3-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/3-17-3-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/4-17-3-65-1024x683.jpg)