18 พ.ย.64 เวลา 09.00 น. พนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน เข้าร่วมพิธีเปิดกิจกรรมจิตอาสา “เราทำความดี ในหัวใจ” เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตของพระบาทสมเด็จพระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัว โดยมีนายสุคนธ์ สุวรรณศักดิ์สิน นายอำเภอเมืองชลบุรี เป็นประธานในพิธีฯ ณ โรงเรียนบ้านห้วยสาลิกา ถนนวิบูลย์ธรรมรักษ์ ตำบลหนองไม้แดง อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/11/2-18-11-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/11/3-18-11-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/11/4-18-11-64-1024x683.jpg)