18 มี.ค.65 เวลา 09.00 น. นายมนัส เดชชีวะ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน มอบพัดลมตั้งพื้น จำนวน 25 ตัว สำหรับเป็นของรางวัลร้าน “มัจฉากาชาด” จังหวัดชลบุรี โดยมี นายภัครธรณ์ เทียนไชย ผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี และ นางสุภาพร เทียนไชย นายกเหล่ากาชาดจังหวัดชลบุรี เป็นผู้รับมอบ ณ ศาลาประชาคมที่ว่าการอำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/3-18-3-65-2-1024x703.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/4-18-3-65-2-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/2-18-3-65-2-1024x683.jpg)