18 มี.ค.66 เวลา 07.00 น. นางสาววรรณดี เมืองแก้ว หัวหน้าสำนักปลัดเทศบาล นำพนักงานเทศบาล เข้าร่วมพิธีราชสักการะและถวายราชสดุดี พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 5 เนื่องในวันท้องถิ่นไทย โดยมีนายอำนาจ เจริญศรี รองผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี เป็นประธานในพิธีฯ ณ บริเวณลานพระบรมราชาอนุสาวรีย์ รัชกาลที่ 5 ศาลากลางจังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-18-3-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/03/3-18-3-66-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/03/4-18-3-66-1024x683.jpg)