18 ม.ค.65 เวลา 08.30 น. ว่าที่ ร.ท.หาญณรงค์ เกิดคล้าย ปลัดเทศบาลเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยพนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน เข้าร่วมพิธีถวายราชสักการะเนื่องในวันยุทธหัตถีของสมเด็จพระนเรศวรมหาราช โดยมีนายภัครธรณ์ เทียนไชย ผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี เป็นประธานในพิธีฯ ณ ลานพระบรมราชานุสาวรีย์สมเด็จพระนเรศวรมหาราช กรมทหารราบที่ 21 รักษาพระองค์ฯ อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/01/2-18-1-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/01/3-18-1-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/01/4-18-1-65-1024x683.jpg)