19 เม.ย.67 เวลา 10.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมกิจกรรมสืบสานประเพณีวันผู้สูงอายุและวันสงกรานต์ สรงน้ำพระ รดน้ำดำหัว ขอพรจากผู้สูงอายุจากโรงเรียนผู้สูงอายุชานชาลาสามัคคี เพื่อความเป็นสิริมงคลในช่วงเทศกาลวันปีใหม่ไทย ณ อาคารอเนกประสงค์ชุมชนบ้านหนองตะโก
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1-22-4-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/04/3-22-4-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/04/4-22-4-67-1024x683.jpg)