2 ก.ย.64 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน มอบหมายให้สำนักช่าง ลงพื้นที่ดูดโคลนเลนจากท่อระบายน้ำ เพื่อให้การระบายน้ำเป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพ บริเวณเขตพื้นที่เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/2-2-9-64-1-768x1024.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/3-2-9-64-1-768x1024.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/4-2-9-64-1-768x1024.jpg)
2 ก.ย.64 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน มอบหมายให้สำนักช่าง ลงพื้นที่ดูดโคลนเลนจากท่อระบายน้ำ เพื่อให้การระบายน้ำเป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพ บริเวณเขตพื้นที่เทศบาลเมืองบ้านสวน