2 มิ.ย.65 เวลา 13.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากสถาบันวิจัยและพัฒนา มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร ที่เข้าศึกษาดูงานในหัวข้อ “การบริหารจัดการเกี่ยวกับการให้บริการและการพัฒนาผลิตภัณฑ์ชุมชน” ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/2-2-6-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/3-2-6-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/4-2-6-65-1-1024x683.jpg)