20 ก.ค.65 เวลา 09.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลบ่อพันขันธ์ จังหวัดร้อยเอ็ด ที่เข้าศึกษาดูงานในหัวข้อ “การบริหารจัดการบ้านเมืองที่ดี และการจัดการขยะในชุมชน” ณ ห้องประชุมยูงทอง ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/07/2-20-7-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/07/3-20-7-65-2-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/07/4-20-7-65-2-1024x683.jpg)