20 ธ.ค.64 เวลา 14.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมตามโครงการเมืองสิ่งแวดล้อมยั่งยืน ครั้งที่ 1 เพื่อสร้างแนวคิดการพัฒนาเมืองสิ่งแวดล้อม ส่งเสริมคุณภาพชีวิตที่ดีและเป็นการพัฒนาเทศบาลเมืองบ้านสวนให้เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม รวมไปถึงการพัฒนาโครงสร้างพื้นฐานการดูแลคุณภาพชีวิตเพื่อชาวบ้านสวนให้อยู่ดีกินดี ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/2-20-12-64-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/3-20-12-64-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/4-20-12-64-1-1024x683.jpg)