20 มี.ค.67 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก องค์การบริหารส่วนตำบลม่วงคำ จังหวัดเชียงราย ที่มาศึกษาดูงานแลกเปลี่ยนเรียนรู้ในหัวข้อ “การดูแลสิ่งแวดล้อมอย่างยั่งยืน” ณ ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/2-20-3-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/3-20-3-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/4-20-3-67-1024x683.jpg)