21 ก.พ.65 เวลา 09.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน นายเดชณรงค์ ไพบูลย์นันทพงศ์ สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดชลบุรี พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่เทศกิจเทศบาลเมืองบ้านสวน ร่วมกิจกรรมจิตอาสากับเจ้าหน้าที่ตำรวจงานจราจร สถานีตำรวจภูธรเมืองชลบุรี ดำเนินการทาสีทางม้าลาย เพื่อสร้างวินัยจราจร ลดอุบัติเหตุ และเพื่อความปลอดภัยสำหรับประชาชนที่เดินข้ามถนน บริเวณหน้าโรงเรียนบ้านสวนอุดมวิทยา
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/2-21-2-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/3-21-2-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/4-21-2-65-1024x683.jpg)