21 ธ.ค.64 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน มอบหมายให้เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม เจ้าหน้าที่สำนักสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม พร้อมด้วยชมรมคนพิการเทศบาลเมืองบ้านสวน ลงพื้นที่ตรวจสุขภาพเบื้องต้นให้กับคนพิการ และเยี่ยมบ้านคนพิการในเขตเทศบาล เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจแก่คนพิการพร้อมทั้งมอบถุงยังชีพจำนวน 14 ราย
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/2-21-12-64-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/3-21-12-64-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/4-21-12-64-1-1024x683.jpg)