22 ก.พ.65 เวลา 10.00 น. นายอันน์นุพันธ์ นิลเทศ เลขานุการนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยว่าที่ ร.ท.หาญณรงค์ เกิดคล้าย ปลัดเทศบาลเมืองบ้านสวน เข้าร่วมการประชุมสันนิบาตเทศบาลจังหวัดชลบุรี โดยมีระเบียบวาระการประชุมหลักๆคือ การคัดเลือกประธานคณะกรรมการสันนิบาตเทศบาลจังหวัดชลบุรี ซึ่งผู้ที่ได้รับการคัดเลือกคือ นายอัมรินทร์ ตั้งประกอบ นายกเทศมนตรีตำบลห้วยกะปิ ดำรงตำแหน่งประธานคณะกรรมการสันนิบาตเทศบาลจังหวัดชลบุรี ณ โรงแรมบางแสนเฮอริเทจ ตำบลแสนสุข อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/2-22-2-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/3-22-2-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/4-22-2-65-1024x683.jpg)