22 ก.ย.65 เวลา 10.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ผู้อำนวยการส่วน และหัวหน้าฝ่ายสำนัก/กอง ประจำเดือนกันยายน ครั้งที่ 2/2565 เพื่อติดตามความคืบหน้าของโครงการกิจกรรมของเทศบาล ประจำปีงบประมาณ 2565 ที่ได้ดำเนินการแล้วและที่ยังไม่ได้ดำเนินการ พร้อมทั้งรับฟังปัญหาอุปสรรคและหาแนวทางแก้ไข ณ ห้องประชุมยูงทอง ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/2-22-9-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/3-22-9-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/4-22-9-65-1024x683.jpg)