22 มี.ค.67 เวลา 14.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เข้ารับรางวัลเกียรติคุณ #สุดยอดผู้นำท้องถิ่นแห่งปี ประจำปี 2567 ด้านการพัฒนาคุณภาพชีวิตประชาชน จาก พลอากาศเอก ชลิต พุกผาสุข องคมนตรี โดยมีนายพงศ์ชิต สหกิจชัชวาล รองปลัดเทศบาลเมืองบ้านสวน และนางสาวตะวัน ทองทองหลาง รองปลัดเทศบาลเมืองบ้านสวน ร่วมแสดงความยินดี ณ ห้องชัยพฤกษ์ 2 หอประชุมกองทัพอากาศ กรุงเทพมหานคร
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/2-19-3-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/3-19-3-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/6-19-3-67-1024x683.jpg)