23 มี.ค.66 เวลา 10.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมเจ้าหน้าที่สำนักช่าง , เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านคนพิการ เพื่อให้การช่วยเหลือปรับสภาพแวดล้อมภายในบ้าน ให้ปลอดภัยและถูกสุขลักษณะ พร้อมทั้งให้คำแนะนำเรื่องการรักษาสุขภาพ และร่วมพูดคุยสร้างขวัญกำลังใจแก่คนพิการและครอบครัว
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-23-3-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/03/3-23-3-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/03/4-23-3-66-1024x683.jpg)