24 ก.ค.65 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ประธานสภาเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมเปิดโครงการแข่งขันกีฬาเด็ก เยาวชน และประชาชน ประจำปี 2565 การแข่งขันฟุตซอล “บ้านสวนคัพ” ครั้งที่ 9 ณ สนามฟุตบอลบราเธอร์พลัส ตำบลบ้านสวน อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/07/2-24-7-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/07/4-24-7-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/07/3-24-7-65-1-1024x683.jpg)