24 ก.ค.65 เวลา 13.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลเมืองสองพี่น้อง จังหวัดสุพรรณบุรี ที่เข้าศึกษาดูงานในหัวข้อ “การบริหารงานตามหลักธรรมาภิบาล และการบริหารกิจการบ้านเมืองที่ดี” ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/07/1-24-7-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/07/3-24-7-65-2-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/07/4-24-7-65-2-1024x683.jpg)