24 ก.ค.67 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน ผู้นำชุมชน ตลอดจนนักเรียน และประชาชนในเขตเทศบาลเมืองบ้านสวน เข้าร่วมโครงการเมืองบ้านสวนสดใส ใส่ใจสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 4 กิจกรรมสาธารณประโยชน์ เพื่อเฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2567 ณ วัดใหม่บ้านสวน อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/07/3-24-7-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/07/2-24-7-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/07/4-24-7-67-1024x683.jpg)