24 ธ.ค.64 เวลา 09.00 น. นายชัยเดช ชิตวิเศษ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการและเครือข่ายศูนย์พัฒนาคุณภาพชีวิตผู้สูงอายุ ครั้งที่ 1/2565 โดยจัดกิจกรรมอบรมให้ความรู้ในหัวข้อ ความรอบรู้ด้านสุขภาพสำหรับผู้สูงอายุ ซึ่งได้รับเกียรติจาก ดร.เดชา วรรณพาหุล วิทยาลัยการสาธารณสุขสิรินธร จังหวัดชลบุรี มาเป็นวิทยากรให้ความรู้ในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/2-24-12-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/3-24-12-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/4-24-12-64-1024x683.jpg)