24 ม.ค.65 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน เข้าร่วมโครงการอบรมสัมมนาและศึกษาดูงานของเทศบาลเมืองบ้านสวน ประจำปี 2566 โดยได้รับเกียรติจากนายเพ่ง บัวหอม ปลัดเทศบาลตำบลบางเสร่ ที่มาบรรยายเกี่ยวกับหลักการบริหารกิจการบ้านเมืองที่ดี และการปฏิบัติงานให้สอดคล้องกับหลักธรรมาภิบาลและการบริหารกิจการบ้านเมืองที่ดี และในภาคบ่ายเป็นสัมมนากลุ่มเพื่อละลายพฤติกรรม จากนายประทีป วันมูดา และคณะ ณ ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/01/2-25-1-66-1024x575.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/01/3-25-1-66-1024x683.jpg)