24 ส.ค.65 เวลา 10.00 น. นายโอภาส คุณากรธำรง เป็นประธานการประชุมคณะทำงานกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลเมืองบ้านสวน ชุดที่ 3 (ด้านการติดตามและประเมินผล) ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/08/2-24-8-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/08/3-24-8-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/08/4-24-8-65-1-1024x683.jpg)
24 ส.ค.65 เวลา 10.00 น. นายโอภาส คุณากรธำรง เป็นประธานการประชุมคณะทำงานกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลเมืองบ้านสวน ชุดที่ 3 (ด้านการติดตามและประเมินผล) ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน