24 เม.ย.65 เวลา 10.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และพนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน เข้าร่วมกิจกรรมเนื่องในวันเทศบาล 24 เมษายน 2565 และร่วมกิจกรรมรดน้ำดำหัวขอพรจากท่านนายกฯ นายวิชิต ชิตวิเศษ คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล เพื่อความเป็นสิริมงคลในการเริ่มต้นปีใหม่ไทย โดยได้รับเกียรติจากท่านรัฐมนตรี นายสุชาติ ชมกลิ่น รัฐมนตรีว่าการกระทรวงแรงงาน พร้อมด้วยนายสมโพธิ์ นะมะอะอุ สมาชิกองค์การบริหารส่วนจังหวัดชลบุรี เข้าร่วมกิจกรรมดังกล่าวฯ ณ บริเวณหน้าอาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/2-24-4-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/3-24-4-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/4-24-4-65-1024x683.jpg)